ผิวดี ผิวฉ่ำ ที่สาวๆหลายคนใฝ่ฝัน เมคอัพ ที่ดี แต่งนิดเติมหน่อย น่ารักน่าเอ็นดู โชว์ผิวแบบธรรมชาติ ควรมี รองพื้น ปกปิดผิวดี ผิวเนียนเหมือน สาวเกาหลี บอกได้เลยว่าผิวฉ่ำโกลว์ไม่พอ ต้องให้สาม WOW กันไปเลย
WOW WOW WOW ไม่ใช่รายการชิงร้อย ชิงล้านนะคะ แล้วก็ไม่ใช่รายการอะไรเลย (พูดทำไม) มาเข้าเรื่องกันค่ะ สภาพอากาศบ้านเรา เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว เดี๋ยวฝน ตามไม่ทันเลยจ้า แต่เราต้องวิ่งตามรถสาธารณะให้ทันนะ
ถ้าไปทำงานไม่ทันเวลา ตื่นสาย หน้าก็ต้องแต่ง ไม่แต่งก็ไม่มั่นใจ เวลาในการลง เมคอัพ ต้องใช้เวลา จะทันไหมเนี่ย….
รองพื้น ต้องใช้เวลาในการเกลี่ย ถ้าไม่แต่งหน้าเลย หน้าก็มีแต่รอยสิว ฝ้า กระ เฮ้อ!! หนักใจ
แต่จะดีกว่าไหมคะสาวๆ รองพื้นเกลี่ยง่าย ให้งานผิว ได้ทั้งความฉ่ำ ผิวสุขภาพดี แถมยังประหยัดเวลาในการแต่งหน้า ผิวฉ่ำโกลว์ เหมือนสาวเกาหลี